nuni

samfur

Ruwa Base Lubricant FC-LUBE WB

Takaitaccen Bayani:

Haɗarin jiki/sunadarai: samfuran marasa ƙonewa da fashewar abubuwa.

Hatsarin Lafiya: Yana da wani tasiri mai ban haushi akan idanu da fata;ciki na bazata yana da tasiri mai ban tsoro a baki da ciki.

Carcinogenicity: Babu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Abun Ciki/Hanɗo

Samfura Babban sinadaran Abun ciki CAS NO.
FC-LUBE WB Polyalcohols 60-80% 56-81-5
Ethylene glycol 10-35% 25322-68-3
Ƙarin haƙƙin mallaka 5-10% N/A

Matakan taimakon farko

Alamar fata: Cire gurɓataccen tufafi kuma a kurkura da ruwan sabulu da ruwan famfo.

Ido lamba: ɗaga fatar ido kuma nan da nan kurkura tare da yalwar ruwa mai gudana ko saline na yau da kullun.Nemi kulawar likita idan kuna da alamun itching.

Ciyarwa da gangan: Sha isasshen ruwan dumi don haifar da amai.Ga likita idan kun ji rashin lafiya.

Shakawar rashin kulawa: bar wurin zuwa wani wuri mai tsabta.Idan numfashi yana da wahala, nemi kulawar likita.

Matakan Yaƙin Wuta

Halayen ƙonawa: koma zuwa Sashe na 9 "Abubuwan Jiki da Sinadarai".

Mai kashewa: kumfa, busassun foda, carbon dioxide, hazo na ruwa.

Martanin Gaggawa ga Leaka

Matakan kariya na sirri: saka kayan kariya masu dacewa.Dubi sashe na 8 "Ma'auni na Kariya".

Leakage: Yi ƙoƙarin tattara ruwan kuma tsaftace ruwan.

Zubar da shara: binne shi a wurin da ya dace, ko zubar da shi daidai da bukatun kare muhalli na gida.

Maganin shiryawa: miƙa wa tashar datti don samun magani mai kyau.

Gudanarwa da ajiya

Sarrafa: Rufe akwati sosai don guje wa haɗuwa da fata da idanu.Saka kayan kariya da suka dace.

Kariyar ajiya: Ya kamata a adana shi a wuri mai sanyi da bushewa, kariya daga rana da ruwan sama, nesa da zafi, wuta da kayan da ba su tare.

Ikon fallasa da kariya ta sirri

Ikon aikin injiniya: A mafi yawan lokuta, ingantaccen iskar iska na iya cimma manufar kariya.

Kariyar numfashi: sanya abin rufe fuska.

Kariyar fata: Sanya gabaɗaya da safofin hannu masu kariya.Kariyar ido/murfi: sa gilashin aminci na sinadarai.

Sauran kariya: An haramta shan taba, ci da sha a wurin aiki.

Jiki da sinadarai Properties

Lambar FC-LUBE WB
Launi Duhun ruwan kasa
Halaye Ruwa
Yawan yawa 1.24± 0.02
Ruwa mai narkewa Mai narkewa

Kwanciyar hankali da reactivity

Yanayi don gujewa: buɗe wuta, zafi mai zafi.

Abubuwan da ba su dace ba: oxidizing jamiái.

Abubuwan lalata masu haɗari: Babu.

Bayanin Toxicological

Hanyar mamayewa: inhalation da ciki.

Hatsarin Lafiya: Ciki na iya haifar da haushi ga baki da ciki.

Tuntuɓar fata: Tsawan lokaci na iya haifar da ɗan ja da ƙaiƙayi na fata.

Ido: Yana haifar da haushi da zafi.

Ciwon ciki da gangan: haifar da tashin zuciya da amai.

Shakawar rashin kulawa: haifar da tari da ƙaiƙayi.

Carcinogenicity: Babu.

Bayanan muhalli

Lalacewa: Abun yana da sauƙin halitta.

Ecotoxicity: Wannan samfurin ba mai guba bane ga kwayoyin halitta.

zubarwa

Hanyar zubar da ita: binne shi a wurin da ya dace, ko zubar da shi daidai da bukatun kare muhalli na gida.

Gurɓataccen marufi: ana sarrafa ta ta naúrar da sashen kula da muhalli ya tsara.

Bayanan sufuri

Ba a jera wannan samfurin a cikin Dokokin Ƙasashen Duniya kan jigilar kayayyaki masu haɗari (IMDG, IATA, ADR/RID).

Shiryawa: An cika ruwa a cikin ganga.

Bayanan Gudanarwa

Dokoki akan Gudanar da Tsaro na Sinadarai masu haɗari

Cikakkun Dokoki don Aiwatar da Dokoki akan Gudanar da Tsaro na Sinadarai masu haɗari

Rabewa da yin alama na sinadarai masu haɗari da aka saba amfani da su (GB13690-2009)

Gabaɗaya Dokoki don Ajiye Abubuwan Sinadarai Masu Hatsari Da Aka Yi Amfani da su (GB15603-1995)

Abubuwan buƙatun fasaha na gabaɗaya don jigilar kayayyaki da tattara kayan haɗari (GB12463-1990)

Sauran Bayani

Ranar fitowa: 2020/11/01.

Ranar sabuntawa: 2020/11/01.

Shawarwari na amfani da ƙuntatawa mai amfani: Da fatan za a koma zuwa wani samfurin da (ko) bayanin aikace-aikacen samfur.Ana iya amfani da wannan samfurin a masana'antu kawai.

Takaitawa

FC-LUBE WB wani abu ne mai ma'amala da ruwa mai dacewa da muhalli bisa ga barasa na polymeric, wanda ke da kyakkyawan hana shale, lubricity, kwanciyar hankali mai zafi da kaddarorin hana gurɓataccen abu.Ba shi da guba, mai sauƙi mai sauƙi kuma yana da ɗan lahani ga samuwar mai, kuma ana amfani dashi sosai a ayyukan hako mai tare da kyakkyawan sakamako.

Siffofin

• Inganta rheology na hakowa ruwaye da kuma kara m lokaci iya aiki iyaka da 10 zuwa 20%.

• Haɓakawa na maganin kwayoyin halitta zafi stabilizer, inganta yanayin juriya na magani ta 20 ~ 30 ℃.

• Ƙarfin ƙarfin hana rushewa, diamita na rijiyar yau da kullun, matsakaicin girman girman rijiyar burtsatse ≤ 5%.

Keken laka na rijiyar burtsatse tare da kaddarorin kama da biredin laka mai hakowa na tushen mai, tare da kyakyawan mai.

• Inganta tacewa danko, kwayoyin colloid toshewa da kuma rage man-ruwa tashin hankali interfacial don kare tafki.

Hana fakitin laka na rawar soja, rage hadaddun hadurran da ke gangarowa cikin rami da inganta saurin hakowa.

• LC50>30000mg/L, kare muhalli.

Bayanan fasaha

Abu

Fihirisa

Bayyanar

Dakwatin ruwan ruwan kasa

Yawan yawa (20), g/cm3

1.24±0.02

Wurin zubarwa,

<-25

Fluorescence, daraja

<3

Matsakaicin rage yawan man shafawa, %

≥70

Kewayon amfani

• Alkaline, tsarin acidic.

• Zazzabi na aikace-aikacen ≤140°C.

• Shawarar sashi: 0.35-1.05ppb (1-3kg/m3).

Marufi da rayuwar shiryayye

• 1000L / drum ko bisa ga bukatar abokan ciniki.

• Rayuwar rayuwa: watanni 24.


  • Na baya:
  • Na gaba: